HUANET có thể làm gì cho bạn hôm nay?

  • Vô số mẫu thiết bị đầu cuối

    Tất cả các loại OLT / ONU / Transceiver / Switch / WDM đều có thể được cung cấp, với chất lượng cao, giá cả cạnh tranh và dịch vụ tốt nhất.

  • Trải nghiệm giải pháp FTTH, FTTX chuyên nghiệp

    HUANET có hơn 20 năm lịch sử, hơn 10 dịch vụ trong danh mục đầu tư và đã phục vụ 10.000 khách hàng.

  • Dịch vụ tùy chỉnh OEM & ODM

    Dịch vụ OEM & ODM có thể được cung cấp bởi HUANET, với kinh nghiệm và sức mạnh cần thiết để đảm bảo chất lượng dịch vụ và dịch vụ khách hàng.

Sản phẩm phù hợp nhất

  • ONU

  • Máy thu phát

HUNAET ONU HG911A

HZW-HG911A (HGU) là thiết bị đầu cuối GPON ONT mini, áp dụng cho truy cập băng thông rộng thuần túy, áp dụng thiết kế cấu trúc nhỏ gọn kiểu mini với khả năng tích hợp cao và có thể cung cấp 1 giao diện GE (RJ45).Hỗ trợ công nghệ chuyển mạch Ethernet lớp 2 và dễ dàng bảo trì và quản lý. Nó có thể được áp dụng cho ứng dụng truy cập FTTH / FTTP cho người dùng thường trú và doanh nghiệp. Và hoàn toàn tuân thủ các quy định kỹ thuật như ITU-T G.984.x và yêu cầu kỹ thuật của Thiết bị GPON.

  • HZW-HG623-TW (HGU) là thiết bị đầu cuối XPON ONT, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu dịch vụ FTTx và ba lần chơi của nhà khai thác mạng cố định.Hộp này dựa trên công nghệ Gigabit ổn định và trưởng thành, có tỷ lệ hiệu suất trên giá cao, cũng như công nghệ Lớp 2/3, WDM và VoIP chất lượng cao.Nó có độ tin cậy cao và dễ bảo trì, với QoS được đảm bảo cho các dịch vụ khác nhau.Nó hoàn toàn tuân thủ các quy định kỹ thuật như ITU-T G.984.x và yêu cầu kỹ thuật của Thiết bị XPON.

    Đọc thêm
  • HG643-W (HGU) là XPON ONTthiết bị đầu cuối,cái màđược thiết kế để đáp ứng nhu cầu dịch vụ FTTx và chơi ba lần của nhà khai thác mạng cố định.Hộp này dựa trên Gigabit ổn định và trưởng thànhXCông nghệ PON, có tỷ lệ hiệu suất trên giá cao và công nghệ Lớp 2/3, có độ tin cậy cao và dễ bảo trì, với QoS được đảm bảo cho các dịch vụ khác nhau.Nó hoàn toàn tuân thủ các quy định kỹ thuật như ITU-T G.984.x và yêu cầu kỹ thuật củaXThiết bị PON.

    Đọc thêm

Hơn

40KM 100G CFP2

Bộ thu phát quang 100G CFP2 ER4 tích hợp đường truyền và nhận vào một mô-đun.Ở phía truyền, bốn làn của luồng dữ liệu nối tiếp được khôi phục, chỉnh sửa và chuyển cho bốn trình điều khiển laser, chúng điều khiển bốn laser điều biến hấp thụ điện (EML) với bước sóng trung tâm 1296, 1300, 1305 và 1309 nm.Sau đó, các tín hiệu quang được ghép thành một sợi quang đơn mode thông qua đầu nối LC tiêu chuẩn công nghiệp. Ở phía nhận, bốn làn luồng dữ liệu quang được ghép kênh quang DE bằng một bộ phân kênh quang tích hợp.Mỗi hơi dữ liệu được khôi phục bằng máy dò ảnh mã PIN và bộ khuếch đại trở kháng chuyển tiếp, được định thời lại và chuyển đến trình điều khiển đầu ra.Mô-đun này có giao diện điện cắm nóng, tiêu thụ điện năng thấp và giao diện quản lý MDIO.

  •  

    CácHUAQ40Elà một mô-đun thu phát được thiết kế cho các ứng dụng thông tin liên lạc quang 40Km.Thiết kế tuân thủ 40GBASE-ER4 của tiêu chuẩn IEEE P802.3ba.Mô-đun chuyển đổi 4 kênh đầu vào (ch) dữ liệu điện 10Gb / s thành 4 tín hiệu quang CWDM và ghép chúng thành một kênh duy nhất để truyền dẫn quang 40Gb / s.Ngược lại, ở phía máy thu, mô-đun khử ghép kênh quang học một đầu vào 40Gb / s thành 4 tín hiệu kênh CWDM và chuyển đổi chúng thành dữ liệu điện đầu ra 4 kênh.

    Các bước sóng trung tâm của 4 kênh CWDM là 1271, 1291, 1311 và 1331 nm là các thành viên của lưới bước sóng CWDM được xác định trong ITU-T G694.2.Nó chứa một đầu nối LC song công cho giao diện quang và một đầu nối 38 chân cho giao diện điện.Để giảm thiểu sự phân tán quang học trong hệ thống đường dài, sợi quang đơn mode (SMF) phải được áp dụng trong mô-đun này.

    Sản phẩm được thiết kế với yếu tố hình thức, kết nối quang / điện và giao diện chẩn đoán kỹ thuật số theo Thỏa thuận đa nguồn QSFP (MSA).Nó được thiết kế để đáp ứng các điều kiện hoạt động bên ngoài khắc nghiệt nhất bao gồm nhiệt độ, độ ẩm và EMIinterference.

    Mô-đun hoạt động từ một nguồn điện + 3.3V duy nhất và các tín hiệu điều khiển toàn cầu LVCMOS / LVTTL như Mô-đun Hiện tại, Đặt lại, Ngắt và Chế độ Nguồn điện thấp có sẵn với các mô-đun.Có sẵn giao diện nối tiếp 2 dây để gửi và nhận các tín hiệu điều khiển phức tạp hơn và lấy thông tin chẩn đoán kỹ thuật số.Các kênh riêng lẻ có thể được giải quyết và các kênh không sử dụng có thể được tắt để có được sự linh hoạt trong thiết kế tối đa.

     

    Sản phẩm này chuyển đổi dữ liệu đầu vào điện 4 kênh 10Gb / s thành tín hiệu quang CWDM (ánh sáng), bằng mảng Laser phản hồi phân tán 4 bước sóng (DFB) được điều khiển.Ánh sáng được kết hợp bởi các bộ phận MUX dưới dạng dữ liệu 40Gb / s, lan truyền ra khỏi mô-đun máy phát từ SMF.Mô-đun thu nhận đầu vào tín hiệu quang 40Gb / s CWDM và khử ghép thành 4 kênh 10Gb / s riêng lẻ với bước sóng khác nhau.Mỗi ánh sáng có bước sóng được thu thập bởi một điốt quang tuyết lở rời rạc (APD), và sau đó được xuất ra dưới dạng dữ liệu điện sau khi được khuếch đại trước bằng TIA và sau đó bằng bộ khuếch đại sau.

     

    CácHUAQ40Eđược thiết kế với yếu tố hình thức, kết nối quang / điện và giao diện chẩn đoán kỹ thuật số theo Thỏa thuận đa nguồn QSFP (MSA).Nó được thiết kế để đáp ứng các điều kiện hoạt động bên ngoài khắc nghiệt nhất bao gồm nhiệt độ, độ ẩm và nhiễu EMI.Mô-đun cung cấp chức năng rất cao và tích hợp tính năng, có thể truy cập thông qua giao diện nối tiếp hai dây.

     

     

     

    Đọc thêm
  •  

    HUANET HUAXDxx1XL-CD80 là Bộ thu phát DWDM XFP thể hiện độ ổn định bước sóng tuyệt vời, hỗ trợ hoạt động ở kênh 100GHz, mô-đun tiết kiệm chi phí.Nó được thiết kế cho các ứng dụng 10G DWDM SDH, 10GBASE-ZR và 10G Fiber- Channel.Phần thu phát bao gồm hai phần: Phần phát kết hợp tia laser EML lạnh.Và phần bộ thu bao gồm một điốt quang APD tích hợp với một TIA.Tất cả các mô-đun đều đáp ứng các yêu cầu về an toàn laser loại I. Bộ thu phát DWDM XFP cung cấp giao diện giám sát nâng cao, cho phép truy cập thời gian thực vào các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ bộ thu phát, dòng phân cực laser, công suất quang truyền, công suất quang nhận được và điện áp cung cấp bộ thu phát.

     

     

     

     

    Đọc thêm

  • HUANET's HUACxx1XL-CDH1Bộ thu phát CWDM 10Gbps SFP + được thiết kế để truyền và nhận dữ liệu quang qua cáp quang đơn mode cho chiều dài liên kết 100km.Bộ thu phát này bao gồm hai phần: Phần phát kết hợp tia laser CWDM EML.Và phần bộ thu bao gồm một điốt quang APD tích hợp với một TIA.Tất cả các mô-đun đều đáp ứng các yêu cầu về an toàn laser loại I.Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472, cho phép truy cập thời gian thực vào các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ bộ thu phát, dòng phân cực laser, công suất quang truyền, công suất quang nhận được và điện áp cung cấp bộ thu phát .

     

     

     

     

    Đọc thêm
  • HUAQ100Zđược thiết kế cho các ứng dụng liên lạc quang 80km.Mô-đun này chứa bộ phát quang 4 làn, bộ thu quang 4 làn và khối quản lý mô-đun bao gồm 2 mặt nối tiếp dây.Các tín hiệu quang được ghép với một sợi quang đơn mode thông qua một đầu nối LC tiêu chuẩn công nghiệp.Sơ đồ khối được thể hiện trong Hình 1.

     

     

     

    Đọc thêm
  •  

    HUA-QS1H-3110D là mô-đun quang có thể cắm song song Quad Small Form-factor Pluggable (QSFP28) tốc độ 100Gb / s.Nó giúp tăng mật độ cổng và tiết kiệm tổng chi phí hệ thống.Mô-đun quang song công QSFP28 cung cấp 4 kênh truyền và nhận độc lập, mỗi kênh có khả năng hoạt động 25Gb / s cho tốc độ dữ liệu tổng hợp là 100Gb / s trên 10km sợi quang đơn mode.

    Đọc thêm
  • CácBộ thu phát quang CFP2 LR4 tích hợp đường truyền và nhận vào một mô-đun.Ở phía truyền, bốn làn của luồng dữ liệu nối tiếp được khôi phục, chỉnh sửa và chuyển cho bốn trình điều khiển laser, chúng điều khiển bốn laser điều biến hấp thụ điện (EML) với bước sóng trung tâm 1296, 1300, 1305 và 1309 nm.Sau đó, tín hiệu quang được ghép thành sợi quang đơn mode thông qua đầu nối LC tiêu chuẩn công nghiệp. Ở phía nhận, bốn làn luồng dữ liệu quang được phân kênh quang học bằng bộ phân kênh quang tích hợp.Mỗi hơi dữ liệu được khôi phục bằng bộ tách sóng quang PIN và bộ khuếch đại cản trở, được tắt và chuyển đến trình điều khiển đầu ra.Mô-đun này có giao diện điện có thể cắm nóng, tiêu thụ điện năng thấp và giao diện quản lý MDIO.

    Đọc thêm
  • OLT

    Huawei olt MA5800-X2

    MA5800, thiết bị truy cập đa dịch vụ, là một OLT sẵn sàng cho 4K / 8K / VR cho kỷ nguyên Gigaband.Nó sử dụng kiến ​​trúc phân tán và hỗ trợ PON / 10G PON / GE / 10GE trong một nền tảng.MA5800 tổng hợp các dịch vụ được truyền qua các phương tiện khác nhau, cung cấp trải nghiệm video 4K / 8K / VR tối ưu, thực hiện ảo hóa dựa trên dịch vụ và hỗ trợ tiến hóa mượt mà lên 50G PON.Dòng khung hình MA5800 có sẵn trong ba mẫu: MA5800-X17, MA5800-X7 và MA5800-X2.Chúng có thể áp dụng trong các mạng FTTB, FTTC, FTTD, FTTH và D-CCAP.OLT MA5801 hình hộp 1 chữ U có thể áp dụng cho phạm vi phủ sóng truy cập toàn quang ở các khu vực mật độ thấp.

  • ONU

    HUNAET ONU HG911A

    HZW-HG911A (HGU) là thiết bị đầu cuối GPON ONT mini, áp dụng cho truy cập băng thông rộng thuần túy, áp dụng thiết kế cấu trúc nhỏ gọn kiểu mini với khả năng tích hợp cao và có thể cung cấp 1 giao diện GE (RJ45).Hỗ trợ công nghệ chuyển mạch Ethernet lớp 2 và dễ dàng bảo trì và quản lý. Nó có thể được áp dụng cho ứng dụng truy cập FTTH / FTTP cho người dùng thường trú và doanh nghiệp. Và hoàn toàn tuân thủ các quy định kỹ thuật như ITU-T G.984.x và yêu cầu kỹ thuật của Thiết bị GPON.

  • Máy thu phát

    40KM 100G CFP2

    Bộ thu phát quang 100G CFP2 ER4 tích hợp đường truyền và nhận vào một mô-đun.Ở phía truyền, bốn làn của luồng dữ liệu nối tiếp được khôi phục, chỉnh sửa và chuyển cho bốn trình điều khiển laser, chúng điều khiển bốn laser điều biến hấp thụ điện (EML) với bước sóng trung tâm 1296, 1300, 1305 và 1309 nm.Sau đó, các tín hiệu quang được ghép thành một sợi quang đơn mode thông qua đầu nối LC tiêu chuẩn công nghiệp. Ở phía nhận, bốn làn luồng dữ liệu quang được ghép kênh quang DE bằng một bộ phân kênh quang tích hợp.Mỗi hơi dữ liệu được khôi phục bằng máy dò ảnh mã PIN và bộ khuếch đại trở kháng chuyển tiếp, được định thời lại và chuyển đến trình điều khiển đầu ra.Mô-đun này có giao diện điện cắm nóng, tiêu thụ điện năng thấp và giao diện quản lý MDIO.

Các trường hợp thành công

  • Trường hợp WDM từ thành phố Phật Sơn đến các quận

    1.1.Xây dựng hệ thống DWDM 40 sóng mới với tốc độ kênh đơn là 10Gbps
    1.2.Hỗ trợ bảo vệ chuyển mạch tự động 2 tuyến 1 + 1