• head_banner

100G CFP2

  • 100m 100G CFP2

    100m 100G CFP2

    Mô-đun CFP2-100GBASE-SR10 hỗ trợ độ dài liên kết là 100m trên sợi quang đa chế độ tiêu chuẩn (MMF, G.652).Tín hiệu Ethernet 100 Gigabit được truyền qua bốn bước sóng.Việc ghép kênh và phân kênh của bốn bước sóng được quản lý trong thiết bị.

  • 10KM 100G CFP2

    10KM 100G CFP2

    CácBộ thu phát quang CFP2 LR4 tích hợp đường truyền và nhận vào một mô-đun.Ở phía truyền, bốn làn của luồng dữ liệu nối tiếp được khôi phục, chỉnh sửa và chuyển cho bốn trình điều khiển laser, chúng điều khiển bốn laser điều biến hấp thụ điện (EML) với bước sóng trung tâm 1296, 1300, 1305 và 1309 nm.Sau đó, tín hiệu quang được ghép thành sợi quang đơn mode thông qua đầu nối LC tiêu chuẩn công nghiệp. Ở phía nhận, bốn làn luồng dữ liệu quang được phân kênh quang học bằng bộ phân kênh quang tích hợp.Mỗi hơi dữ liệu được khôi phục bằng bộ tách sóng quang PIN và bộ khuếch đại cản trở, được tắt và chuyển đến trình điều khiển đầu ra.Mô-đun này có giao diện điện có thể cắm nóng, tiêu thụ điện năng thấp và giao diện quản lý MDIO.

  • 40KM 100G CFP2

    40KM 100G CFP2

    Bộ thu phát quang 100G CFP2 ER4 tích hợp đường truyền và nhận vào một mô-đun.Ở phía truyền, bốn làn của luồng dữ liệu nối tiếp được khôi phục, chỉnh sửa và chuyển cho bốn trình điều khiển laser, chúng điều khiển bốn laser điều biến hấp thụ điện (EML) với bước sóng trung tâm 1296, 1300, 1305 và 1309 nm.Các tín hiệu quang sau đó được ghép thành một sợi quang đơn mode thông qua đầu nối LC tiêu chuẩn công nghiệp. Ở phía nhận, bốn làn của luồng dữ liệu quang là quang họcDE-ghép kênhbằng bộ phân kênh quang tích hợp.Mỗi hơi dữ liệu được khôi phục bằng mã PINmáy dò ảnhtrở kháng chuyển đổibộ khuếch đại,hẹn giờ lạivà được chuyển cho một trình điều khiển đầu ra.Mô-đun này có tính năngcắm nónggiao diện điện, tiêu thụ điện năng thấp và giao diện quản lý MDIO.